Staff Mail
Maswali
Wasiliana Nasi
ENGLISH
Wizara ya Mifugo na Uvuvi
Shirika la Uvuvi Tanzania (TAFICO)
MENU
Mwanzo
Kuhusu TAFICO
Historia ya TAFICO
Dira na Dhamira
Majukumu ya TAFICO
Utawala
Muundo wa Taasisi
Bodi ya Wakurugenzi
Menejimenti
Miradi
Bidhaa na Huduma Zetu
Machapisho
Sheria Na Miongozo
Vipeperushi
Jarida
matangazo
Kituo cha Habari
Habari
Matukio
Maktaba ya video
Maktaba ya Picha
Wasiliana Nasi
Mwanzo
Habari
Habari
13 October, 2026
TAFICO KATIKA MAPINDUZI SEKTA YA UVUVI, SERIKALI IKILENGA ASILIMIA 10 YA MCHANGO PATO LA TAIFA
Serikali imeeleza dhamira ya kufanya mapinduzi makubwa kwenye sekta ya uvuvi nchini kwa kuongeza mchango wake katika Pat...
24 September, 2026
TAFICO, JESHI LA WANAMAJI KUIMARISHA USHIRIKIANO KATIKA UVUVI WA BAHARI KUU
Shirika la Uvuvi Tanzania (TAFICO) na Jeshi la Wanamaji la Tanzania (Tanzania Navy Command) wamekubaliana kuimarisha u...
20 September, 2026
MWENYEKITI BODI YA WAKURUGENZI TAFICO ASISITIZA MAADILI NA UWAJIBIKAJI KWA WATUMISHI
Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi ya Shirika la Uvuvi Tanzania (TAFICO), Prof. Yunus Daud Mgaya, amesisitiza umuhimu wa...
12 September, 2026
WADAU WAKUTANA KUPANGA KUIFANYA BANDARI YA UVUVI KILWA MASOKO KUWA CHACHU YA UCHUMI
Wadau mbalimbali wa sekta ya uvuvi na huduma zinazohusiana na bandari wamekutana leo Septemba 12, 2026 katika Bandari ya...
26 August, 2026
TAFICO YASAINI MKATABA UJENZI WA MELI TATU
Shirika la Uvuvi Tanzania (TAFICO) Agosti 24, 2026, limesaini makubaliano ya ujenzi wa meli tatu za uvuvi wa Bahari Kuu,...
26 August, 2026
BODI YA TAFICO YARIDHISHWA KUKAMILIKA KWA BANDARI YA UVUVI KILWA MASOKO
Bodi ya Wakurugenzi ya Shirika la Uvuvi Tanzania (TAFICO), imefanya ziara ya ukaguzi katika mradi wa Bandari ya Uvuvi Ki...
26 August, 2026
DKT. KIULA AWASILI RASMI TAFICO, AHIMIZA UWAJIBIKAJI NA UBUNIFU
Afisa Mtendaji Mkuu wa Shirika la Uvuvi Tanzania (TAFICO), Dkt. Suleiman Peter Kiula, ndc, Agosti 14, 2026, amewasili ra...
26 August, 2026
TAFICO INAKWENDA KUWA INJINI YA UCHUMI WA BULUU – DKT. KIULA
Shirika la uvuvi Tanzania (TAFICO) limeelezea dhamira ya kuwa injini na nyenzo ya kimkakati katika utekelezaji wa Dira 2...
07 August, 2026
"TAFICO NI MTOTO WETU"—KAMATI YA KUDUMU YA BUNGE
Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Viwanda, Biashara, Kilimo na Mifugo imesema ina wajibu wa kuhakikisha Shirika la Uvuvi Tanz...
01 August, 2026
WAZIRI MKUU AITAKA TAFICO ISONGE MBELE KUTIMIZA DHAMIRA YA SERIKALI KATIKA KUBADILISHA SEKTA YA UVUVI
Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Mwigulu Nchemba, amelielekeza Shirika la Uvuvi Tanzania (TAFIC...
14 May, 2026
SERIKALI KUIMARISHA UVUVI WA BAHARI KUU KUPITIA SHIRIKA LA UVUVI TANZANIA (TAFICO)
Waziri wa Mifugo na Uvuvi, Balozi Dkt. Bashiru Ally Kakurwa, amesema Serikali inaendelea kuliimarisha Shirika la Uvuvi T...
25 April, 2026
HISTORIA YAANDIKWA RAIS SAMIA AKIZINDUA MELI YA UVUVI WA BAHARI KUU YA TAFICO
◼️Ni ya kwanza tangu nchi ilipopata uhuru mwaka 1961 ◼️Ina uwezo wa kubeba hadi tani 48 kwa wakati mmoja Rais wa Jam...
‹
1
2
3
›
twitter
facebook
youtube
instagram