Afisa Mtendaji Mkuu
Meneja wa Huduma za Shirika
Meneja wa Kitengo cha Uchakataji Samaki na Masoko
Meneja wa Mipango na Ubia wa Sekta ya Umma na Sekta Binafsi
Meneja wa Kitengo cha Ukuzaji Viumbe Maji
Kaimu Meneja wa Kitengo cha Operesheni za Uvuvi
Mkaguzi Mkuu wa Ndani
Kaimu Meneja wa Kitengo cha Fedha na Uhasibu
Mkuu wa Kitengo cha Ununuzi na Ugavi
Mkuu wa Kitengo cha Habari na Mawasiliano kwa Umma
Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Udhibiti Ubora na Usimamizi wa Mazingi
Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Huduma za Sheria